logo

बीडमध्ये नागरिकांची शांततेसाठी पोलिस प्रशासनाला अपील उपशीर्षक:

बीड नगरपालिका निवडणूक
प्रतिनिधि शेख़ ग़लेब

बीडमध्ये नागरिकांची शांततेसाठी पोलिस प्रशासनाला अपील
उपशीर्षक:
२ तारखेला होणाऱ्या निवडणुकीदरम्यान बोगस मतदान व गोंधळ रोखण्यासाठी विशेष उपाययोजनांची मागणी
बातमी:
बीड – २ तारखेला होणाऱ्या नगरपालिका निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर बीड शहरातील नागरिकांनी पोलिस प्रशासनाकडे शांतता आणि सुरक्षेची विशेष काळजी घेण्याची अपील केली आहे. कबाड़ गली गांधीनगर बालेपीर परिसरासह काही ठिकाणी अद्यापही काही समाजविरोधी प्रवृत्ती सक्रिय असल्याने, निवडणुकीदरम्यान गोंधळ अथवा भांडणांची शक्यता नाकारता येत नाही, असे नागरिकांचे म्हणणे आहे.
निवडणुकीच्या वेळी मतदारांना कोणत्याही भीतीशिवाय मतदान करता येणे आवश्यक असल्याने, पोलिसांनी बूथवर पुरेसा बंदोबस्त ठेवावा, अशी मागणी करण्यात आली आहे. विशेषतः बोगस मतदान, अनधिकृत जमावबांधणी आणि गोंधळ घालण्याच्या प्रकारांवर कठोर नजर ठेवावी, असे नागरिकांनी प्रशासनाला कळवले आहे.
पोलिस प्रशासनानेही नागरिकांना आश्वासन दिले असून, निवडणूक शांततेत व सुरळीत पार पडावी यासाठी सर्व आवश्यक उपाययोजना केल्या जातील, असे सांगितले आहे.

71
4278 views