logo

अमळनेरमध्ये पाचव्या अहिराणी साहित्य संमेलनाची तयारी: पालकमंत्री गुलाबराव पाटील यांना पत्रिका सादर..

अमळनेरमध्ये पाचव्या अहिराणी साहित्य संमेलनाची तयारी: पालकमंत्री गुलाबराव पाटील यांना पत्रिका सादर..

अमळनेर प्रतिनिधी(ईश्वर महाजन)
30 आणि 31 मार्च रोजी अमळनेरमध्ये छत्रपती शिवाजी महाराज नाट्य सभागृहात होणाऱ्या पाचव्या अहिराणी साहित्य संमेलनासाठीची तयारी जोरात सुरू आहे. संमेलनाच्या पदाधिकाऱ्यांनी नुकतीच कार्यक्रमाची पत्रिका राज्याचे पालकमंत्री ना. गुलाबराव पाटील यांना सादर केली आहे.
यावेळी, प्रा. अशोक पवार सर यांनी संमेलनाबाबत सविस्तर माहिती दिली आणि कार्यक्रमाच्या महत्वाबद्दल चर्चा केली. त्यांनी येणाऱ्या पाहुण्यांना आणि साहित्यिकांना संमेलनाच्या इतर महत्वाच्या गोष्टींबाबत माहिती दिली.
पालकमंत्री गुलाबराव पाटील यांनी कार्यक्रम पत्रिका घेतल्यानंतर यामध्ये सहभागी होण्याचे निश्चित केले आणि त्यांनी सर्व उपस्थित पदाधिकाऱ्यांचे अभिनंदन केले. त्यांनी कार्यक्रमाच्या यशस्वितेसाठी शुभेच्छा दिल्या, ज्यामुळे संमेलनाचे सदस्य अधिक उत्साही झाले.
सर्व पदाधिकारी यावेळी उपस्थित होते, ज्यामध्ये प्रा. अशोक पवार सर, अप्पासो एस.एल. पाटील (विधानसभा क्षेत्र प्रमुख), मुख्याध्यापक प्रकाश पाटील, वासुदेव पाटील सर, दयाराम पाटील सर, आणि बापूराव ठाकरे सर यांचा समावेश होता.
या संमेलनामुळे अहिराणी साहित्य व संस्कृतीला एक महत्त्वपूर्ण व्यासपीठ मिळणार असून, यात विविध कार्यक्रम आणि विचारांचे आदानप्रदान होईल. सर्व साहित्य प्रेमींना या संमेलनात सहभागी होण्याचे आमंत्रण देण्यात आले आहे, जेणेकरून हा खास अवसर अधिक समृद्ध होईल.
येत्या दोन दिवसांत आयोजित केलेल्या या साहित्य संमेलनाच्या माध्यमातून अमळनेरच्या सांस्कृतिक समृद्धीला आणखी एक वाव मिळेल, हे नक्की!

5
81 views