logo
Select Language
Hindi
Bengali
Tamil
Telugu
Marathi
Gujarati
Kannada
Malayalam
Punjabi
Urdu
Oriya

ठाणे जिल्हा मध्यवर्ती सहकारी बँक निवडणूक: माजी केंद्रीय राज्यमंत्री कपिल पाटील यांची संचालकपदी बिनविरोध निवड निश्चित!

ठाणे जिल्हा मध्यवर्ती सहकारी बँकेच्या (TDCC Bank) निवडणुकीत एक मोठी आणि महत्त्वाची घडामोड समोर आली आहे. माजी केंद्रीय राज्यमंत्री आणि भाजपचे ज्येष्ठ नेते कपिल मोरेश्वर पाटील यांची बँकेच्या संचालकपदी बिनविरोध निवड निश्चित झाली आहे. या बातमीमुळे ठाणे जिल्ह्यातील सहकार क्षेत्रात आणि राजकीय वर्तुळातून त्यांच्यावर अभिनंदनाचा वर्षाव होत आहे.
अर्ज छाननीनंतर शिक्कामोर्तब
ठाणे जिल्हा मध्यवर्ती सहकारी बँकेच्या निवडणुकीसाठी दाखल झालेल्या उमेदवारी अर्जांची नुकतीच अधिकृत छाननी करण्यात आली. या छाननी प्रक्रियेदरम्यान कपिल पाटील यांच्या विरोधात दाखल झालेला एकही अर्ज वैध ठरला नाही. त्यांच्या उमेदवारीला आव्हान देणारा कोणताही वैध अर्ज समोर न आल्यामुळे, त्यांची संचालकपदावरील बिनविरोध निवड आता पूर्णपणे निश्चित झाली आहे.
सहकार चळवळीला मिळणार नवे बळ
कपिल पाटील यांची सहकार क्षेत्रातील एक अनुभवी, अभ्यासू आणि खंबीर नेतृत्व म्हणून ओळख आहे. त्यांच्या या निवडीबद्दल बोलताना जिल्ह्यातील विविध क्षेत्रांतील दिग्गजांनी सकारात्मक प्रतिक्रिया दिल्या आहेत. कपिल पाटील यांच्या प्रदीर्घ अनुभवाचा थेट फायदा जिल्ह्यातील शेतकरी, बँकेचे सभासद आणि स्थानिक सहकारी संस्थांना होईल. त्यांच्या या निवडीमुळे ठाणे जिल्ह्यातील सहकार चळवळीला अधिक गती आणि बळ मिळेल," अशी अपेक्षा व्यक्त केली जात आहे. समर्थकांमध्ये उत्साहाचे वातावरण
कपिल पाटील यांची बिनविरोध निवड निश्चित होताच त्यांच्या कार्यकर्त्यांनी आणि समर्थकांनी ठिकठिकाणी जल्लोष केला. सोशल मीडियावरून तसेच प्रत्यक्ष भेटी घेऊन अनेकांनी त्यांच्यावर शुभेच्छांचा वर्षाव केला आहे. त्यांच्या या नव्या इनिंगमुळे ठाणे जिल्हा बँकेच्या आगामी कामकाजाकडे आता सर्वांचे लक्ष लागून राहिले आहे.

33
7513 views

Comment